tư vấn di chúc

Mẹ kế có được hưởng tài sản?

Mẹ kế có được hưởng tài sản?

Tài sản thừa kế có được tính là tài sản riêng trong hôn nhân?

Tài sản thừa kế có được tính là tài sản riêng trong hôn nhân?

Đất nằm trong quy hoạch có được khai nhận thừa kế không?

Đất nằm trong quy hoạch có được khai nhận thừa kế không?

Tư vấn soạn thảo di chúc

Tư vấn soạn thảo di chúc là một trong những dịch vụ được Luật Sư Riêng cung cấp. Di chúc là sự thể hiện ý chí của cá nhân nhằm chuyển tài sản của mình cho người khác sau khi chết theo quy định tại Điều 624 BLDS 2015. Người thành niên có đủ điều …

Tư vấn soạn thảo di chúc Read More »